โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล โปรแกรมถ่ายทอดสดกีฬาวันนี้

ตารางทีวีถ่ายทอดกีฬาประจำวันนี้ ที่นี่ update ทุกวัน โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล, วอลเล่ย์บอล และกีฬา กรีฑราทุกชนิด
ทั้ง พรีเมียร์ลีก, กัลโช่, บุนเดสลีกา, ลา ลีกา, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, ยูฟ่า คัพ, ไทยพรีเมียร์ลีก ทางทีวีเสียเงิน และ ช่อง 3 5 7 9

ตารางถ่ายทอดสดฟุตบอล

 

โปรแกรมกีฬาทางทีวี วันเสาร์ ที่ 25 ตุลาคม 2557

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
18:45 น. เวสต์แฮม Vs แมนฯ ซิตี้ ถ่ายทอดสด CTH สเตเดี้ยม 5
21:00 น. ลิเวอร์พูล Vs ฮัลล์ ซิตี้ ถ่ายทอดสด CTH สเตเดี้ยม 2
21:00 น. ซันเดอร์แลนด์ Vs อาร์เซน่อล ถ่ายทอดสด CTH สเตเดี้ยม 3
21:00 น. เซาธ์แฮมป์ตัน Vs สโต๊ค ซิตี้ ถ่ายทอดสด CTH สเตเดี้ยม 4
21:00 น. เวสต์บรอมวิช Vs คริสตัล พาเลซ ถ่ายทอดสด CTH สเตเดี้ยม 1
23:30 น. สวอนซี Vs เลสเตอร์ ถ่ายทอดสด CTH สเตเดี้ยม เอ็กซ์
ลาลีกา สเปน
01:00 น. บาเลนเซีย Vs เอลเช่ ถ่ายทอดสด ทรูสปอร์ต เอชดี 2
03:00 น. กอร์โดบา Vs เรอัล โซเซียดาด ถ่ายทอดสด ทรูสปอร์ต เอชดี 2
03:00 น. เออิบาร์ Vs กรานาด้า ถ่ายทอดสด ทรูสปอร์ต เอชดี 3
21:00 น. อัลเมเรีย Vs แอธ.บิลเบา ถ่ายทอดสด ทรูสปอร์ต เอชดี 2
23:00 น. เรอัล มาดริด Vs บาร์เซโลน่า ถ่ายทอดสด ทรูสปอร์ต เอชดี 2
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
01:45 น. ซามพ์โดเรีย Vs โรม่า ถ่ายทอดสด ทรูสปอร์ต 1
20:00 น. เอ็มโปลี Vs กายารี่ ถ่ายทอดสด ทรูสปอร์ต 1
23:00 น. ปาร์ม่า Vs ซาสซูโอโล่ ถ่ายทอดสด ทรูสปอร์ต 1
บุนเดสลีกา เยอรมัน
20:30 น. แฟร้งค์เฟิร์ต Vs สตุ๊ตการ์ท ถ่ายทอดสด GMM ฟุตบอล ยูโร
20:30 น. ดอร์ทมุนด์ Vs ฮันโนเวอร์ ถ่ายทอดสด GMM ฟุตบอล เอ็กซ์ตร้า
23:30 น. เลเวอร์คูเซ่น Vs ชาลเก้ 04 ถ่ายทอดสด GMM ฟุตบอล เอ็กซ์ตร้า
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
00:45 น. บาสเตีย Vs โมนาโก ถ่ายทอดสด GMM ฟุตบอล พลัส
22:00 น. เปแอสเช Vs บอร์กโดซ์ ถ่ายทอดสด GMM ฟุตบอล พลัส
ยามาฮ่าลีกวัน
16:00 น. บางกอก เอฟซี Vs เชียงใหม่ เอฟซี ถ่ายทอดสด ทรูสปอร์ต 2
16:00 น. พัทยา ยูไนเต็ด Vs ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด ถ่ายทอดสด ทรูวิชั่นส์ 695
16:00 น. ขอนแก่น เอฟซี Vs นครปฐม ยูไนเต็ด ถ่ายทอดสด ทรูวิชั่นส์ 352
16:00 น. ยาสูบ-ศุลกากร เอฟซี Vs พิษณุโลก ทีเอสวาย เอฟซี ถ่ายทอดสด ทรูสปอร์ต2
16:00 น. กระบี่ เอฟซี Vs ราชนาวี เอฟซี ถ่ายทอดสด ทรูสปอร์ต 1
16:00 น. ภูเก็ต เอฟซี Vs อยุธยา เอฟซี ถ่ายทอดสด ทรูสปอร์ต 5
16:00 น. อ่างทอง เอฟซี Vs กัลฟ์ สระบุรี เอฟซี ถ่ายทอดสด ทรูสปอร์ต เอชดี 2
16:00 น. บีบีซียู เอฟซี Vs นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี ถ่ายทอดสด ทรูสปอร์ต เอชดี 3
16:00 น. ศรีราชา บ้านบึง เอฟซี Vs ตราด เอฟซี ถ่ายทอดสด ทรูวิชั่นส์ 358
เอไอเอส ลีกภูมิภาค
18:00 น. บีซีซี-เทโร เอฟซี Vs พิจิตร เอฟซี ถ่ายทอดสด SMMTV
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
18:15 น. มิลล์วอลล์ Vs คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ ถ่ายทอดสด GMM ฟุตบอล พลัส
21:00 น. ลีดส์ ยูไนเต็ด Vs วูล์ฟแฮมป์ตัน ถ่ายทอดสด GMM คลับ แชนแนล
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
01:45 น. อาแจ็กซ์ Vs อีเกิ้ลส์ ถ่ายทอดสด ฟอกซ์ สปอร์ตส เอชดี
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
15:30 น. เวสเทิร์น ซิดนีย์ Vs อัล ฮิลาล ถ่ายทอดสด ฟอกซ์ สปอร์ตส 2
ฟุตซอล สตาร์ท พลัส ซิงค์ เอฟเอคัพ
14.00 น. รอบ 8 ทีมสุดท้าย ถ่ายทอดสด SMMTV
18.00 น. รอบ 8 ทีมสุดท้าย ถ่ายทอดสด SMMTV