รายการทีวี ช่อง 3, 5, 7, 9

รวมรายการทีวี แต่ละช่อง

รวมรายการทีวี แต่ละช่อง รายการโทรทัศน์ยอดนิยมของไทย รายการโทรทัศน์ ช่อง 3, 5, 7, 9
ที่ออกอากาศในแต่ละสัปดาห์ จันทร์ อาคาร พุธ พฤหัสบดี ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์

 
ช่อง 3
รายการ / เวลา
ช่อง 5
รายการ / เวลา
ช่อง 7
รายการ / เวลา
ช่อง 9
รายการ / เวลา
จันทร์
  • เรื่องเล่าเช้านี้ 06:00 (จ-ศ) 06:00
  • มาสเตอร์คีย์เวทีแจ้งเกิด (จ-ศ) 10.10
  • ก่อนบ่ายคลายเครียด (จ-ศ) 10:35
  • ละคร วนิดา 14.30
  • ละคร มิสเตอร์บ้านนา 17:45
  • ละคร รักข้ามเส้น 18:45
  • ละคร แผนร้ายพ่ายรัก 20:30
  • ทูไนท์โชว์ Tonight Show 23.15
  • ศึกชิงบัลลังก์จอมนาง (จ-ศ) )02.15
  • ห้าสุดยอด 14.30
  • ศึกน้ำผึ้งพระจันทร์ 22:35
  • หนัง บัตเทอร์ฟลาย 08:30
  • ละคร พระจันทร์ลายพยัคฆ์ 13.00
  • ละคร คุณพ่อจำเป็น 18.00
  • ละคร ปิ่นรัก 18.40
  • ละคร อาญารัก 20.25
  • จันทร์พันดาว 23.00
  • กระบี่มือหนึ่ง 24.00
  • แม่ดอกโสนบานเช้า 10:05
  • ละครซีรี่ส์ สงครามชีวิตลิขิตฟ้า 10:40
  • 4 สาวผจญภัย 14:20
  • เชฟน้อยช่างคิด 16:30
  • เกมซ่าท้ากึ๋น 20:30
  • My Man Can แฟนฉันเก่ง 18.00
  • ละคร ออฟฟิศ พิชิตใจ 22:40
อังคาร
  • ตีสิบ 22.45
  • ละคร คู่กรรม 20:10
  • ขวัญถุงเงินล้าน 22:30
  • กรรมลิขิต 23:30
  • ละคร พระจันทร์ลายพยัคฆ์ 13:00
  • ละคร คุณพ่อจำเป็น 18.00
  • ละคร ปิ่นรัก 18.40
  • ละคร อาญารัก 20.25
  • กิ๊กดู๋ สงครามเพลง 22:30
  • แม่ดอกโสนบานเช้า 10:05
  • ละครซีรี่ส์ สงครามชีวิตลิขิตฟ้า 10:40
  • 4 สาวผจญภัย 14:20
  • เชฟน้อยช่างคิด 16:30
  • My Man Can แฟนฉันเก่ง 18.00
  • ละคร ออฟฟิศ พิชิตใจ 22:40
พุธ
  • 3 แซบ 23.15
  • นาทีฉุกเฉิน 22:20
  • คนอวดผี 22:30
  • คบเด็กสร้างบ้าน 16:00
  • ละคร คุณพ่อจำเป็น 18.00
  • ละคร ปิ่นรัก 18.40
  • ละคร เสือสั่งฟ้า 2 20.25
  • เชฟกระทะเหล็กไทย 23.00
  • คันปาก 03:20
  • มหัศจรรย์สัตว์โลก 17:35
  • มาตามนัด รีเทิร์น 18:00
  • Sci-Fighting วิทย์สู้วิทย์ 20.30
  • คาหนังคาเขา 22.40
พฤหัสบดี
  • เรื่องเล่าเช้านี้ 06:00
  • ชูรักชูรส 00.20
  • ครัวแล้วแต่คริต 09:05
  • มาสเตอร์คีย์ เวทีแจ้งเกิด 10:10
  • ก่อนบ่ายคลายเครียด 10:35
  • องค์หญิงกำมะลอ ป่วน3 13.40
  • ละคร วนิดา 14.25
  • ละคร มิสเตอร์บ้านนา 17.45
  • ละคร รักข้ามเส้น 18:45
  • สีสันบันเทิง 20.23
  • ศึกชิงบัลลังก์จอมนาง 02.15
  • ยอดเชฟไทย 16:30
  • ละคร แผนรักแผนร้าย 20:10
  • นาทีฉุกเฉิน 22:20
  • เจาะใจ 22.25
  • สาวแซ่ด เจเนอเรชั่น 23:30
  • ชุมทางเสียงทอง 10:30
  • ละคร พระจันทร์ลายพยัคฆ์ 13.00
  • คบเด็กสร้างบ้าน 16:00
  • ละคร คุณพ่อจำเป็น 18.00
  • ละคร ปิ่นรัก 18.40
  • ละคร เสือสั่งฟ้า 2 20.25
  • เรื่องจริงผ่านจอ 23.00
  • ไนน์เอ็นเตอร์เทน 11:35
  • เก่งเต็งหนึ่ง 16.30
  • บอก 9 เล่าสิบ 17.15
  • มหัศจรรย์สัตว์โลก 17:35
  • ดาวกระจาย 20:15
  • ไนน์เอ็นเตอร์เทน 21.30
  • ใครคือใคร IDENTITY THAILAND 22.40
ศุกร์
  • ครัวแล้วแต่คริต 09:05
  • เพชรรามา 23.15
  • ละคร คุณชายธราธร 20:15
  • เพชรรามา 23:15
  • ละคร ดอกโศก 10:35
  • ละคร เซนสื่อรักสื่อวิญญาน 20.10
  • คริส ดิลิเวอรี่ 21.25
  • นาทีฉุกเฉิน 22:20
  • แฟนพันธุ์แท้ 22:30
  • ชุมทางเสียงทอง 10:30
  • ละคร พระจันทร์ลายพยัคฆ์ 13.00
  • ละคร ปิ่นรัก 18.40
  • ละคร คุณพ่อจำเป็น 18.00
  • วันวานยังหวานอยู่ 23.00
  • บอก 9 เล่าสิบ 17.15
  • มหัศจรรย์สัตว์โลก 17:35
  • Step Right Up ใครเก่งใครได้ 18.00
  • ดาวกระจาย 20:15
  • ไนน์เอ็นเตอร์เทน 21.30
เสาร์
  • ลิฟวิ่งอินเชป (เสาร์ 2,4 ของเดือน) 07.45
  • ละคร หลวงตามหาชน 09:00
  • ละคร น้องใหม่ร้ายบริสุทธิ์ 09:30
  • ละคร เฮง เฮง เฮง 10:00
  • เรื่องเล่าเสาร์ - อาทิตย์ 10.45
  • ศึกจ้าวมวยไทย 12:15
  • บันทึกกรรม 14:45
  • วิก 3 ยามบ่าย 15:30
  • เรื่องเด่นเย็นนี้ 17:00
  • เทคมีเอาท์ไทยแลนด์ 14.00
  • แดนซ์ยัวร์แฟตอ็อฟ 17:45
  • จุดนัดภพ 23:30
  • ครัวอินดี้ 9.45
  • ตลก 6 ฉาก 12.50
  • 5432 โชว์ 14.05
  • ครอบครัวระทึกล้าน 16.00
  • สนามท้าดวล 18.00
  • ศึก 2 บ้าน 22.30
  • ศึกมวยไทยลุม พินีเกริกไกร 23:25
  • ละคร เจ้าหญิงแตงอ่อน 8.10
  • ยอดภาพยนตร์ 9.00
  • ละคร เณรจ๋า 11.00
  • คดีเด็ด 13.45
  • ฟ้ามีตา 14:45
  • บิ๊กซีนีม่า 22:45
  • WORLD CINEMA 03.00
  • วันนี้ที่รอคอย 13:00
  • คนค้นฅน 14.00
  • คุณพระช่วย 16.05
  • ชิงช้าสวรรค์ 16.30
  • วงษ์คำเหลา คฤหาสน์เพี้ยน 15:05
  • The Star 9 ค้นฟ้าคว้าดาว 21:30
อาทิตย์
  • เที่ยวละไมไทยแลนด์เวิลด์ 06.25
  • ถูกใจให้เลย 07.45
  • เปรี้ยวปาก เช็คอิน 08.35
  • เรื่องเล่าเสาร์ - อาทิตย์ 10.45
  • ชิงร้อยชิงล้าน 15.00
  • ศึก 12 ราศี 12.15
  • ตีท้ายครัว 13.15
  • จูเนียร์ มาสเตอร์เชฟ 17.45
  • ละคร ครัวซองทำนองรัก 23:30
  • ระเบิดเที่ยงแถวตรง 12.00
  • ซุปเปอร์สาระแน 13.25
  • รถโรงเรียน First Class 14.05
  • กลมกิ๊ก 14.55
  • Sister Day ซิสเตอร์เดย์ 16.05
  • บ้านเจ้าปัญญา 17.00
  • 20 ปี แก๊ง 3 ช่า 17.00
  • หนูน้อยกู้อีจู้ 18.00
  • ตลาดสดสนามเป้า 20.30
  • 5 มหานิยม 22.30
  • ปาฏิหารผ่านตาย 24.20

  • ละคร เจ้าหญิงแตงอ่อน 8.10
  • ยอดภาพยนตร์ 9.00
  • ละคร คู่กิ๊กพริกกะเกลือ 11.00
  • เกมพันหน้า 11.45
  • ละคร ทนายสื่อรัก 12.45
  • พบหมอศิริราช 13.29
  • มวยไทย 7 สี 13.30
  • The Comedian Thailand 15.30
  • ละคร ปิ่นรัก 18:40
  • ที่นี่หมอชิต 22.30
  • ซูเปอร์จิ๋ว 07:00
  • อายุน้อยร้อยล้าน 10:05
  • มวยศึกอัศวินดำ 12:00
  • คู่ซี้ตีเนียน 13:35
  • กบนอกกะลา 14:00
  • Woman's Voices คนไหน หัวใจเลือก 16:05
  • ละครนัดกับนัด 17:00
  • ละคร บ้านนี้มีรัก 18:00
  • The Star 9 ค้นฟ้าคว้าดาว 21:30
  • วู้ดดี้เกิดมาคุย 22:25

GMM ONE เป็นต่อ ทุกวันพฤหัสบดี